...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập, vui chơi-nơi kết bạn, chia sẻ kinh ngiệm học hỏi, giải trí :)

Trang ChínhTrang Chính  Tổng hợpTổng hợp  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Avatar-AnimationAvatar-Animation  TruyệnTruyện  Chém gióChém gió  Hỏi-ĐápHỏi-Đáp  CLB-Bang hội-FCCLB-Bang hội-FC  Vui cườiVui cười  MangaManga  Đố vuiĐố vui  PhotoshopPhotoshop  ForumotionForumotion  
CHÚ Ý! CHÚ Ý! Bạn đã bị bắt cóc đến 4rum ChơiVàHọc, mau mau đăng kí hem thì rồi đời đey :P

Gửi wo de "chị jêu"!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
pe_zin320
Thường dân
Thường dân

Birthday 08/06/1997
Số pài viết 70

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
Gửi wo de "chị jêu"!!! Left_bar_bleue5000/5000Gửi wo de "chị jêu"!!! Empty_bar_bleue  (5000/5000)

Gửi wo de "chị jêu"!!! Empty
12062010
Bài gửiGửi wo de "chị jêu"!!!

Thứ 7, ngày 12/6/2010 8:30pm Trời mát Gửi wo de "chị jêu"!!! 149923
Hum nay em rất là zui khi nhận đc. tin chị jêu của em đc hạng nhất Gửi wo de "chị jêu"!!! 93383 , em rất là zui mừng Gửi wo de "chị jêu"!!! 751112 . Và khi "lào shứa" đọc pài zuò wén của chị lên, em thý mắc cười lém!!! Gửi wo de "chị jêu"!!! 977518 . Lúc "lào shứa" hỏi:"你知道谁是第一名吗?". Ai trong lớp cũng đều ùa lên:"张英竹芳!!!" Gửi wo de "chị jêu"!!! 149923 Em cũng la lên:"张英竹芳!!!. Lúc đó, tim em tự nhiên đập thìn thìn seo ý!!! Gửi wo de "chị jêu"!!! 76265 Gửi wo de "chị jêu"!!! 812261 R0aj` "lào shứa" nói:" y da. dùi la!!! Gửi wo de "chị jêu"!!! 93383 " òy em zui lém Gửi wo de "chị jêu"!!! 831704 Chúc mừng chị nha!!! Gửi wo de "chị jêu"!!! 562973
Share this post on: reddit

Gửi wo de "chị jêu"!!! :: Comments

Fiona Phương
Re: Gửi wo de "chị jêu"!!!
Bài gửi Sat Jun 12, 2010 11:38 pm by Fiona Phương
Hi! Thanks em jêu của chị nhìu Chị jêu em lắm ý Gửi wo de "chị jêu"!!! 629201 Gửi wo de "chị jêu"!!! 831704 Chị thấy rất zui khi các em wan tâm chị nhìu đến như vậy Gửi wo de "chị jêu"!!! 38259 Kì sau chị sẽ cố gắng hơn. Để hok phụ lòng của các em Gửi wo de "chị jêu"!!! 799328Bài zuo wen là tự chế thoy Mắc cười là fải Gửi wo de "chị jêu"!!! 198492
P/s: đừng tạo topic mới như zậy Sau nỳ xuống topic cũ viết đoá em

Gửi wo de "chị jêu"!!!

Trang 1 trong tổng số 1 trang