...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập, vui chơi-nơi kết bạn, chia sẻ kinh ngiệm học hỏi, giải trí :)

Trang ChínhTrang Chính  Tổng hợpTổng hợp  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Avatar-AnimationAvatar-Animation  TruyệnTruyện  Chém gióChém gió  Hỏi-ĐápHỏi-Đáp  CLB-Bang hội-FCCLB-Bang hội-FC  Vui cườiVui cười  MangaManga  Đố vuiĐố vui  PhotoshopPhotoshop  ForumotionForumotion  
CHÚ Ý! CHÚ Ý! Bạn đã bị bắt cóc đến 4rum ChơiVàHọc, mau mau đăng kí hem thì rồi đời đey :P

Share | 

Tuần của bạn (24/5 - 30/5)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Fiona Phương
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Fiona Phương

Birthday 11/10/1994
Số pài viết 123

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
Tuần của bạn (24/5 - 30/5) Left_bar_bleue5000/5000Tuần của bạn (24/5 - 30/5) Empty_bar_bleue  (5000/5000)

Tuần của bạn (24/5 - 30/5) _
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (24/5 - 30/5)   Tuần của bạn (24/5 - 30/5) Icon_minitimeMon May 24, 2010 3:55 am

Năng lượng trong cơ thể Song Tử sẽ rất dồi dào và đây là thời điểm thích hợp để bạn đưa ra những quyết định quan trọng.

Dương Cưu (21/3 – 20/4)

Tuần này đánh dấu một bước ngoặt vô cùng quan trọng trong năm 2010 này. Bởi vậy, rất cần sự quyết đoán và tỉnh táo của Dương Cưu ngay từ đầu tuần. Giữa tuần, bạn thấy mối quan hệ của mình và đồng nghiệp thêm khăng khít. Bạn muốn kết nối với nhiều người hơn nữa để cảm thấy mình luôn bận rộn. Cuối tuần, nếu bạn đến thăm hoặc di chuyển đến một địa điểm mới, hãy chuẩn bị cả tinh thần và sức khỏe nhé. Bạn có thể nhờ người khác giúp đỡ một tay.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)

Tuần này, bạn sẽ cần cân bằng tài cính tốt hơn. Tất nhiên là có rất nhiều yếu tố liên quan đến việc tiêu tiền nhưng bạn vẫn nên có kế hoạch chi tiêu một cách hợp lý. Trong tuần, hãy tận dụng khả năng thuyết trình rất tốt của mình để thuyết phục mọi người làm theo kế hoạch mà Kim Ngưu đã định. Chớ để cho mọi việc tồn đọng quá lâu nhé, bởi thời gian sau, bạn sẽ rất mệt mỏi để giải quyết những công việc còn dang dở. Cuối tuần, hãy tận hưởng không khí bên gia đình.

Song Tử (22/5 – 21/6)

Năng lượng trong cơ thể Song Tử sẽ rất dồi dào và đây là thời điểm thích hợp để bạn đưa ra những quyết định quan trọng. Áp lực công việc càng ngày càng lên cao khiến bạn nhiều lúc cảm thấy xì-trét. Hãy tìm cách gì đó để giải tỏa tâm lý nặng nề này. Bạn hoàn toàn có thể làm được điều đó. Bên cạnh đó, bạn hãy cân nhắc nhiều hơn đến những hành động trong thời gian tới, cẩn trọng vẫn hơn để tránh những hệ lụy liên quan đến tài chính.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Một số điều bí mật mà Cự Giải tìm hiểu bấy lâu nay sẽ được hé lộ. Những lĩnh vực nhạy cảm liên quan đến tình cảm này khiến bạn vô cùng bối rối và đắn đo. Hãy chia sẻ với người bạn tin tưởng để thấy lòng mình nhẹ nhàng hơn. Về tài chính, tuần này, bạn sẽ đầu tư khá lớn. Có những lúc, bạn thấy tiếc nuối về những quyết định của bản thân mình. Nếu có từ “nếu” xảy ra bây giờ, chắc bạn sẽ trở thành một người hoàn toàn khác. Tuy nhiên, những cảm giác hoài niệm đó sẽ qua đi rất nhanh. Bạn biết mình còn rất nhiều việc cần làm ở phía trước.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Mặc dù được rất nhiều người xung quanh biết đến nhưng Sư Tử không hề vì vậy mà muốn khoe khoang và thu hút sự chú ý của mọi người. Nét khiêm tốn khiến bạn bè /đồng nghiệp càng yêu mến bạn hơn. Giữa tuần, bạn sẽ mở lòng mình để giúp đỡ một người đang gặp khó khăn với thái độ rất nhiệt tình. Thậm chí, bạn còn không hề nói cho người đó biết về hành động của bản thân mình. Cuối tuần, bạn sẽ để đầu óc mình thoải mái nhất, không còn chút suy tư nào về công việc.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)

Hãy cân nhắc những thuận lợi và khó khăn trong công việc của Xử Nữ để bạn có những bước tiến hợp lý hơn trong thời gian tới. Bạn hoàn toàn có thể giải quyết được những trở ngại ở phía trước, bởi vậy hãy tin tưởng vào bản thân mình. Giữa tuần, bạn sẽ bất đồng quan điểm với bạn bè/đồng nghiệp. Lý do là giữa bạn và họ chưa có sự hiểu nhau. Mọi thứ cần có thời gian, bạn đừng lo lắng quá nhiều nhé.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)

Bạn sẽ cảm thấy tâm lý mình thoải mái hơn rất nhiều. Với tâm trạng như vậy ngay từ đầu tuần, Thiên Bình sẽ rất vui vẻ và hào hứng với công việc. Bạn sẽ làm việc tập trung và có năng suất rất cao. Giữa tuần, bạn sẽ tận dụng khá tốt khả năng thuyết trình của mình để thuyết phục mọi người. Tuy vậy, bạn vẫn nên tham gia nhiều hoạt động tập thể hơn để tự tin hơn trước đám đông. Cuối tuần, bạn sẽ dành toàn bộ thời gian để nghỉ ngơi và trang hoàng lại ngôi nhà của mình.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Một số người xung quanh sẽ nhận ra chiều sâu trong con người bạn. Bên trong những hành động tưởng như vô tư của bạn lại đầy dụng ý. Bạn muốn những người xung quanh bạn có cuộc sống tốt hơn. Trong tuần, có lúc bạn thấy ngạc nhiên vì khả năng làm việc cũng như kết quả lao động của mình. Bạn thấy tự hào vì đã cống hiến và làm việc hết mình. Tuy vậy, hãy dành một chút thời gian cho gia đình dù bận rộn tới đâu, bạn sẽ cảm nhận được những giá trị tinh thần đáng quý trong đó.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Thời gian này sẽ có khá nhiều thay đổi trong cuộc sống của bạn, Nhân Mã hãy sẵn sàng đón nhận nhé. Bạn sẽ rất hiểu khả năng của mình và muốn tận dụng. Tuy nhiên, bạn cũng nên dành chút thời gian để tìm hiểu về người khác. Điều đó sẽ tạo ra không khí thoải mái giữa bạn và bạn bè/đồng nghiệp. Về gia đình, bạn cần giải quyết một cách tế nhị hơn là đem ra bàn tán hoặc bình luận.

Ma Kết (22/12 – 20/1)

Nhận rõ khả năng của bản thân cũng là yếu tố rất quan trọng trong tuần này. Nếu bạn đánh giá thấp mình, tự nhiên, bạn bỏ lỡ rất nhiều cơ hội. Bởi vậy, hãy nhìn nhận mọi thứ khách quan hơn, ngay cả về bản thân mình. Trong tuần, bạn chớ bỏ qua những tiểu tiết quan trọng trong công việc nhé. Hãy lắng nghe ý kiến của người khác để có thêm thông tin về những việc bạn cần làm trong thời gian tới. Một chuyến du lịch cuối tuần sẽ có ý nghĩa vô cùng quan trọng trong đời sống tinh thần của bạn.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)

Lạc quan, tin tưởng vào tương lai là điều dễ nhận ra ở Bảo Bình trong tuần này. Bạn thấy thật vui vì những gì đã và đang làm. Bạn cũng thấy tự tin hơn nhiều khi có người thân bên cạnh luôn động viên và chia sẻ. Kết quả công việc sẽ tuyệt vời hơn cả những gì bạn dự đoán. Bởi vậy, bạn rất vui và hào hứng. Tuy vậy, bạn sẽ cần rất tế nhị trong cách giải quyết những mâu thuẫn gia đình nhé.

Song Ngư (20/2 - 20/3)

Chuyện tình cảm riêng tư sẽ khiến Song Ngư suy nghĩ nhiều. Mối quan hệ giữa tài chính và tình yêu đang ngày càng hiện rõ hơn bao giờ hết đòi hỏi bạn phải rất khéo léo giải quyết những tình huống tế nhị. Giữa tuần, bạn cảm thấy mình như có lỗi với người thân bởi đã không mang đến cho họ những điều tốt đẹp nhất. Nhanh chóng vượt qua nỗi băn khoăn đó đi bạn nhé, những gì bạn làm là sự nỗ lực hết mình. Thời gian sẽ làm người đó hiểu bạn hơn.
Nguồn: zing.vn

Tuần của bạn (24/5 - 30/5)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang