...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.

...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...

Diễn đàn học tập, vui chơi-nơi kết bạn, chia sẻ kinh ngiệm học hỏi, giải trí :)
 
Trang ChínhTrang Chính  Tổng hợpTổng hợp  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Avatar-AnimationAvatar-Animation  TruyệnTruyện  Chém gióChém gió  Hỏi-ĐápHỏi-Đáp  CLB-Bang hội-FCCLB-Bang hội-FC  Vui cườiVui cười  MangaManga  Đố vuiĐố vui  PhotoshopPhotoshop  ForumotionForumotion  
CHÚ Ý! CHÚ Ý! Bạn đã bị bắt cóc đến 4rum ChơiVàHọc, mau mau đăng kí hem thì rồi đời đey :P





Share | 
 

 [Oneshot]Ability shop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
DarkWitch
Vương thần
Vương thần
avatar

Tuổi : 20
Birthday 13/04/1998
Số pài viết 115
Đến từ : Địa Ngục

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
9999999999999/5000  (9999999999999/5000)

Bài gửiTiêu đề: [Oneshot]Ability shop   Thu Jun 03, 2010 1:24 pm

Nguồn: vnsharing.net


Alternative Name: あびりてぃ しょっぷ

Author: Tashiro Tetsuya

Genres: Mystery, One Shot, Psychological, Shounen, Supernatural

Status: One shot (complete)

Summary:

Toshiki là một học sinh dưới mức trung bình thường bị bạn bè trêu chọc
(quăng tạ, đá xoáy, kích đểu ect ect...). Hắn ta tình cờ va hỏng một
bảng hiệu, thế rồi khi đi vào cửa hàng, hắn nhận ra nơi này bán các
năng lực... Nhưng giá trị của những năng lực này không hề rẻ.

Nhân lực:

Trans: pansuzu.
Edit: Love_Sasuke (bên 2T)

Download<<link down

Đọc online















































Kết thúc có hậu nhỉ


Hình phạt dành cho spamer

MỌI THÀNH VIÊN TRONG C&H ĐỀU PHẢI TUÂN THỦ NỘI QUY 4RUM
XÂY DỰNG 4RUM LÀNH MẠNH, NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN, NẾU KO THÌ SẼ GIỐNG TRÊN KIA :))

o0---{Nữ hoàng thuộc Hội Hoàng Gia}---0o
o0---{Thiên Thần Cố Vấn của Thiên Thần Hội-Thiên Thần Bóng Tối}---0o
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://choivahoc.forumvi.com
 

[Oneshot]Ability shop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:... :: Giải Trí :: Thế giới Manga-