...:♥Chơi và Học-Bạn bè thân yêu♥:...
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Welcome you guest ;P,
Please Register or Login to see all the images, links, topic,...
One member of this forum is one our best friend. Join us and have fun :))
Love you :*
Administrator of Chơi và Học forum.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập, vui chơi-nơi kết bạn, chia sẻ kinh ngiệm học hỏi, giải trí :)

Trang ChínhTrang Chính  Tổng hợpTổng hợp  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Avatar-AnimationAvatar-Animation  TruyệnTruyện  Chém gióChém gió  Hỏi-ĐápHỏi-Đáp  CLB-Bang hội-FCCLB-Bang hội-FC  Vui cườiVui cười  MangaManga  Đố vuiĐố vui  PhotoshopPhotoshop  ForumotionForumotion  
CHÚ Ý! CHÚ Ý! Bạn đã bị bắt cóc đến 4rum ChơiVàHọc, mau mau đăng kí hem thì rồi đời đey :P

Share | 

♥....Love....♥

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Fiona Phương
Lãnh chúa
Lãnh chúa
Fiona Phương

Birthday 11/10/1994
Số pài viết 123

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
♥....Love....♥ Left_bar_bleue5000/5000♥....Love....♥ Empty_bar_bleue  (5000/5000)

♥....Love....♥ _
Bài gửiTiêu đề: ♥....Love....♥   ♥....Love....♥ Icon_minitimeThu May 20, 2010 1:33 am

Yêu 1 người là khi dù ở cách nhau rất xa vẫn có thể thấy đc ánh mắt nụ cười khuôn mặt cùng những hành động rất đáng ghét thường ngày của người đó giờ lại khiến cho ai đó nhớ mãi.

Là khi trở lại những nơi hai người có cùng kỉ niệm. Dù thời gian đã ở rất xa, dù người đó đã ko trở lại, thì vẫn thấp thoáng đâu đó hình bóng người đó chỉ như mới ngày hôm qua. Chỉ như mới ngày nào đó thôi.

Là hạnh phúc khi có thể làm người đó vui, cười và là nỗi bùn khi người đó đau.

Yêu 1 người là yêu người đó hơn chính bản thân mình. Mún dành cho người đó trọn vẹn tất cả những gì tốt nhất mình có đc và hơn nữa...

Cuối cùng là dù biết người đó chỉ đùa giỡn với mình, dù bít người đó ko thật lòng với mình nhưng vẫn ôm hy vọng 1 ngày nào đó người đó sẽ quay trở về, sẵn sàng tha thứ tất cả mọi nỗi đau người đó đã gây ra cho mình hay đơn giản chỉ để 1 lần nữa đc nhìn lại khuôn mặt người đó.

Và dù bít rằng ko thể nhưng vẫn có 1 người nào đó cứ đợi chờ, cứ hy vọng dù đó là mãi mãi.

P/s: dù sự đợi chờ đó là ko thể ?? là vô vọng cũng sẽ đợi sao ?? ♥....Love....♥ 82439 ♥....Love....♥ 82439
pe_zin320
Thường dân
Thường dân

Birthday 08/06/1997
Số pài viết 70

Thông tin khác ;P
Mức độ nguy hiểm:
♥....Love....♥ Left_bar_bleue5000/5000♥....Love....♥ Empty_bar_bleue  (5000/5000)

♥....Love....♥ _
Bài gửiTiêu đề: Re: ♥....Love....♥   ♥....Love....♥ Icon_minitimeThu May 20, 2010 2:26 am

hay lém!!! em thix nhất câu cuối cùng là dù biết người đó không thật lòng với mình....em thix nhất câu này đó! nó rất có ý nghĩa ♥....Love....♥ 93383 ♥....Love....♥ 82439 ♥....Love....♥ 82439 ♥....Love....♥ 82439

♥....Love....♥

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang